Mfumo Wa Uhakiki Na Usajili Wa Matangazo Ya Nyumba– Moshi Proptech
MFUMO WA UHAKIKI NA USAJILI WA MATANGAZO YA NYUMBA – MOSHI PROPTECH
Ili kulinda usalama wa watumiaji wetu na kuondoa vishoka, jukwaa hili haliruhusu matangazo ya kienyeji. Kama wewe ni mmiliki halali wa nyumba au dalali mwenye weledi, tafadhali fuata hatua hizi ili nyumba yako iwekwe kwenye mfumo wetu unaoongoza Google:Hatua za Kufuata:
1.Andaa Taarifa Sahihi: Hakikisha unajua eneo halisi la nyumba (mfano: Rau, Soweto, Shanty Town), sifa za nyumba (idadi ya vyumba, uwepo wa luku inayojitegemea, maji, fensi), na bei ya kodi isiyo na siri.
2.Piga Picha Bora: Piga picha zenye mwanga mzuri zikionyesha muonekano wa nje (fensi/uwanja), sebule, vyumba vya kulala, jiko, na bafuni. Matangazo yenye picha zisizoeleweka au za kuiga mtandaoni yatakataliwa.
3.Wasilisha Vitambulisho: Ni lazima kuambatisha picha ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA), Leseni ya Udalali, au Pasipoti ili kuthibitisha utambulisho wako kisheria.
Jaza Fomu Hapa Chini: Jaza fomu yetu rasmi ya kidijitali kwa usahihi.
Bofya hapa kujaza Fomu ya Usajili wa NyumbaKumbuka: Timu yetu ya kiufundi itahakiki taarifa zako ndani ya masaa 24. Ikithibitika kuwa taarifa zako ni za kweli, tangazo lako litawekwa mtandaoni likiwa na namba zako za simu na nembo maalum ya [Verified].
0 Comments:
Post a Comment